096.3399.235

LỊCH PHÁT SÓNG CÁC SỰ KIỆN THỂ THAO TUẦN 44/2020 (24/10/2020 – 30/10/2021) TRÊN CÁC KÊNH K+ THIÊN TRƯỜNG

12 lượt xem

LỊCH PHÁT SÓNG CÁC SỰ KIỆN THỂ THAO TUẦN 44/2020 (24/10/2020 – 30/10/2021) TRÊN CÁC KÊNH K+ THIÊN TRƯỜNG

BÓNG ĐÁ
No. League Match Round/Competition Week 1st broadcast Channel
Day TV
1 EPL 20_21 Aston Villa  –  Leeds United 6 Thứ 7 24/10/20 2:00 K+PM
2 EPL 20_21 West Ham United  –  Manchester City 6 Thứ 7 24/10/20 18:30 K+PM
3 EPL 20_21 Fulham  –  Crystal Palace 6 Thứ 7 24/10/20 21:00 K+PM & K+NS
4 EPL 20_21 Manchester United  –  Chelsea 6 Thứ 7 24/10/20 23:30 K+PM
5 EPL 20_21 Liverpool  –  Sheffield United 6 CN 25/10/20 2:00 K+PM
6 EPL 20_21 Southampton  –  Everton 6 CN 25/10/20 21:00 K+PM
7 EPL 20_21 Wolverhampton Wanderers  –  Newcastle United 6 CN 25/10/20 23:30 K+PM & K+NS
8 EPL 20_21 Arsenal  –  Leicester City 6 Thứ 2 26/10/20 2:15 K+PC
9 EPL 20_21 Brighton & Hove Albion  –  West Bromwich Albion 6 Thứ 3 27/10/20 0:30 K+PM & K+NS
10 EPL 20_21 Burnley  –  Tottenham Hotspur 6 Thứ 3 27/10/20 3:00 K+PM
11 UCL 20_21 Lokomotiv Moscow – Bayern Munich MD2 Thứ 4 28/10/20 0:55 K+PM
12 UCL 20_21 Shakhtar Donetsk – Internazionale MD2 Thứ 4 28/10/20 0:55 K+NS
13 UCL 20_21 Atletico Madrid – Salzburg MD2 Thứ 4 28/10/20 3:00 K+1
14 UCL 20_21 Borussia M’gladbach – Real Madrid MD2 Thứ 4 28/10/20 3:00 K+PC
15 UCL 20_21 Porto – Olympiakos Piraeus MD2 Thứ 4 28/10/20 3:00 K+LIVE  2
16 UCL 20_21 Olympique Marseille – Manchester City MD2 Thứ 4 28/10/20 3:00 K+PM
17 UCL 20_21 Liverpool – Midtjylland MD2 Thứ 4 28/10/20 3:00 K+NS
18 UCL 20_21 Atalanta – Ajax MD2 Thứ 4 28/10/20 3:00 K+LIVE  1
19 UCL 20_21 Krasnodar – Chelsea MD2 Thứ 5 29/10/20 0:55 K+PM
20 UCL 20_21 Istanbul Basaksehir – PSG MD2 Thứ 5 29/10/20 0:55 K+NS
21 UCL 20_21 Sevilla – Rennes MD2 Thứ 5 29/10/20 3:00 K+1
22 UCL 20_21 Borussia Dortmund – Zenit MD2 Thứ 5 29/10/20 3:00 K+NS
23 UCL 20_21 Club Brugge – Lazio MD2 Thứ 5 29/10/20 3:00 K+LIVE  1
24 UCL 20_21 Juventus – Barcelona MD2 Thứ 5 29/10/20 3:00 K+PM
25 UCL 20_21 Ferencvaros – Dynamo Kyiv MD2 Thứ 5 29/10/20 3:00 K+LIVE  2
26 UCL 20_21 Manchester United – RB Leipzig MD2 Thứ 5 29/10/20 3:00 K+PC
27 UEL 20_21 AEK Athens – Leicester City MD2 Thứ 6 30/10/20 0:55 K+1
29 UEL 20_21 Milan – Sparta Praha MD2 Thứ 6 30/10/20 0:55 K+PC
30 UEL 20_21 Lille – Celtic MD2 Thứ 6 30/10/20 0:55 K+LIVE  1
31 UEL 20_21 Qarabag – Villarreal MD2 Thứ 6 30/10/20 0:55 K+LIVE  2
34 UEL 20_21 Antwerp – Tottenham Hotspur MD2 Thứ 6 30/10/20 0:55 K+PM
35 UEL 20_21 CSKA Moscow – Dinamo Zagreb MD2 Thứ 6 1/11/20 3:00 K+PM
37 UEL 20_21 Crvena Zvezda – Slovan Liberec MD2 Thứ 6 30/10/20 0:55 K+NS
38 UEL 20_21 Gent – Hoffenheim MD2 Thứ 6 30/10/20 16:00 K+PM
39 UEL 20_21 Roma – CSKA Sofia MD2 Thứ 6 30/10/20 3:00 K+NS
41 UEL 20_21 Arsenal – Dundalk MD2 Thứ 6 30/10/20 3:00 K+PM
43 UEL 20_21 Slavia Praha – Bayer Leverkusen MD2 Thứ 6 30/10/20 3:00 K+1
44 UEL 20_21 Nice – Hapoel Be’er Sheva MD2 Thứ 6 31/10/20 0:00 K+PM
45 UEL 20_21 Benfica – Standard Liège MD2 Thứ 6 30/10/20 3:00 K+LIVE  2
46 UEL 20_21 Rangers – Lech Poznań MD2 Thứ 6 30/10/20 17:30 K+PC
48 UEL 20_21 Omonoia Nicosia – PSV MD2 Thứ 6 30/10/20 3:00 K+LIVE  1
50 UEL 20_21 Real Sociedad – Napoli MD2 Thứ 6 30/10/20 3:00 K+PC
GOLF
Event Sub-Event First broadcast (Vnt) Channel
Start End
PGA Tour
2020
THE ZOZO CHAMPIONSHIP @ SHERWOOD
Day 1 23/10/20 4:00 23/10/20 7:00 K+NS
Day 2 24/10/20 4:00 24/10/20 7:00
Day 3 25/10/20 4:00 25/10/20 7:00
Day 4 26/10/20 4:00 26/10/20 7:00
PGA Tour
2020
Bermuda Championship
Day 1 30/10/20 6:00 30/10/20 9:00 K+NS
Day 2 30/10/20 23:00 31/10/20 2:00 K+NS
Day 3 31/10/20 23:00 1/11/20 2:00
Day 4 1/11/20 23:00 2/11/20 2:00
Champions Tour
2020
TimberTech Championship
Day 1 31/10/20 2:00 31/10/20 4:30 K+LIVE  1
Day 2 1/11/20 2:00 1/11/20 4:30
Day 3 2/11/20 1:00 2/11/20 3:30
RACING
Serie Track Race Day First broadcast Channel
IndyCar Series
2020
Streets of St. Petersburg Firestone Grand Prix of St. Petersburg Sunday 26/10/20 1:32 K+PC
TENNIS
Categories Event Round Date First broadcast (Vnt) Channel
Start End
250 European Open Qtr Final 1 Friday 23/10/20 19:00 K+PC
Qtr Final 2 Followed by Followed by
Qtr Final 3 Friday 23/10/20 23:30
Qtr Final 4 Followed by Followed by
Semi Final 1 Saturday 24/10/20 20:30
Semi Final 2 Saturday 24/10/20 22:30
Final Sunday 25/10/20 22:00
500 Erste Bank Open 500 Day 1 Monday 26/10/20 20:00 27/10/20 3:30 K+PC
Day 2 Tuesday 27/10/20 20:00 28/10/20 3:30
Day 3 Wednesday 28/10/20 20:00 29/10/20 3:30
Day 4 Thursday 29/10/20 20:00 30/10/20 3:30
Day 5 Friday 30/10/20 20:00 31/10/20 3:30
Day 6 Saturday 31/10/20 20:00 31/10/20 23:30
Day 7 Sunday 1/11/20 20:00 1/11/20 22:00

Thông tin liên hệ

 

Chat Zalo

0934.335.339